XGF10-8-4

Injin Cika Ruwa na Lita 5-10

Ana amfani da shi wajen samar da ruwan ma'adinai, ruwa mai tsafta, injunan abin sha na giya da sauran abubuwan sha marasa iskar gas a cikin kwalbar PET/kwalba ta gilashi. Yana iya kammala dukkan ayyukan kamar kwalbar wanki, cikawa da rufewa. Yana iya cika kwalaben lita 3-15 kuma kewayon fitarwa shine 300BPH-6000BPH.


Cikakken Bayani game da Samfurin

XGF4-4-1

XGF10-8-4

XGF12-12-4

XGF20-20-5

Bayanin Inji

1. Injin cika ruwa mai lita 3-15 injin cikawa ne mai cikakken atomatik wanda kamfaninmu ya tsara shi da kyau. Gabaɗaya aikin samfurin yana da kyau. Yana ɗaukar PLC da allon taɓawa ta atomatik. Yana da cikakken cikawa mai yawa, tsari mai ci gaba, aiki mai ƙarfi, ƙarancin hayaniya da babban kewayon daidaitawa., saurin cikawa da sauran fa'idodi. Ana daidaita ma'aunin ta hanyar dijital akan mahaɗin injin mutum, kuma ana iya saita ma'aunin da ake buƙata kamar 3L ko 15L, kuma ana iya isa ga allon taɓawa da taɓawa. Duk sassan da sassan hulɗa na injin an yi su ne da ƙarfe mai inganci, saman an goge shi, kuma kamannin yana da kyau da karimci. Ba ya gurɓata muhalli kuma ya cika buƙatun ƙa'idodin GMP.

2. Sashen wanke-wanke ya ƙunshi famfon wanki, maƙallan kwalba, mai rarraba ruwa, farantin juyawa sama, layin jagora, murfin kariya, na'urar feshi, tiren narke ruwa, tankin wanke-wanke da kuma ruwan wanke-wanke.

3. Babban ɓangaren cikawa ya ƙunshi ganga mai cikewa, bawuloli masu cikewa (zafin jiki na yau da kullun da cika matsi na yau da kullun), famfon cikawa, na'urar rataye kwalba / ƙafafun kwalba, na'urar ɗagawa, alamar ruwa, ma'aunin matsin lamba, famfon injin tsotsa, da sauransu.

4. Sashen murfin ya ƙunshi kawunan murfin, mai ɗaukar murfin murfin (wanda aka raba), mai cire murfin murfin, mai sauke murfin murfin, matsi na yau da kullun, silinda kuma muna buƙatar na'urar kwantar da iska a matsayin kayan aikin waje na taimako.

5. Ana shigo da manyan kayan lantarki daga shahararrun samfuran duniya don tabbatar da kyakkyawan aiki na dukkan na'urar.

Babban Sifofi

1. Ta amfani da iska, fasahar da ke haɗa kwalbar da injina kai tsaye ta samar da damar shiga da motsa tayoyin; an soke sukurori da sarƙoƙin jigilar kaya, wannan yana ba da damar sauya siffar kwalbar ya zama mai sauƙi.

2. Gilashin kwalba suna amfani da fasahar ƙulle-ƙulle, ba lallai ne a daidaita matakin kayan aiki ba, sai dai idan an canza su da farantin lanƙwasa, ƙafafun da sassan nailan.

3. Maƙallin injin wanki na kwalbar bakin ƙarfe da aka ƙera musamman yana da ƙarfi kuma yana da ɗorewa, ba tare da taɓa wurin da ke kusa da bakin kwalbar ba don guje wa gurɓatawa ta biyu.

4. Babban bawul ɗin cika bawul ɗin kwararar nauyi mai sauri, cikewa da sauri, cikewa daidai, kuma babu asarar ruwa.

5. Juyawa yayin da kwalbar ke fitarwa, canza siffar kwalbar ba tare da buƙatar daidaita tsayin sarƙoƙin jigilar kaya ba.

6. Mai masaukin baki ya rungumi fasahar sarrafa atomatik ta PLC mai ci gaba, manyan kayan lantarki daga sanannen kamfani kamar Mitsubishi na Japan, Faransa Schneider, OMRON.

Sigar Samfurin

Aikin: Injin cika ruwa mai tsarki na lita 5-10 (bisa ga lita 5)
Nau'in layi Samfuri Ƙarfin aiki
CGF2-2-1 300BPH
CGF4-4-1 600BPH
CGF6-6-1 800BPH
CGF8-8-1 1000BPH
Nau'in juyawa CGF10-8-4 1000BPH
CGF12-12-4 1500BPH
CGF16-16-5 2000BPH
CGF24-24-6 2600BPH
CGF32-32-8 3500BPH

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • XGF4-4-1-1

    Aikin: Injin cika ruwa mai tsarki na lita 5-10 (bisa ga lita 5)
    Nau'in layi Samfuri Ƙarfin aiki
    CGF2-2-1 300BPH
    CGF4-4-1 600BPH
    CGF6-6-1 800BPH
    CGF8-8-1 1000BPH
    Nau'in juyawa CGF10-8-4 1000BPH
    CGF12-12-4 1500BPH
    CGF16-16-5 2000BPH
    CGF24-24-6 2600BPH
    CGF32-32-8 3500BPH

    XGF10-8-4 (4)

    XGF10-8-4 (3)

    XGF10-8-4 (2)

    XGF10-8-4 (1)

    Aikin: Injin cika ruwa mai tsarki na lita 5-10 (bisa ga lita 5)
    Nau'in layi Samfuri Ƙarfin aiki
    CGF2-2-1 300BPH
    CGF4-4-1 600BPH
    CGF6-6-1 800BPH
    CGF8-8-1 1000BPH
    Nau'in juyawa CGF10-8-4 1000BPH
    CGF12-12-4 1500BPH
    CGF16-16-5 2000BPH
    CGF24-24-6 2600BPH
    CGF32-32-8 3500BPH

    XGF12-12-4 (1)

    XGF12-12-4 (2)

    XGF12-12-4 (3)

    XGF12-12-4 (4)

    Aikin: Injin cika ruwa mai tsarki na lita 5-10 (bisa ga lita 5)
    Nau'in layi Samfuri Ƙarfin aiki
    CGF2-2-1 300BPH
    CGF4-4-1 600BPH
    CGF6-6-1 800BPH
    CGF8-8-1 1000BPH
    Nau'in juyawa CGF10-8-4 1000BPH
    CGF12-12-4 1500BPH
    CGF16-16-5 2000BPH
    CGF24-24-6 2600BPH
    CGF32-32-8 3500BPH

    XGF20-20-5

    XGF20-20-5 (2)

    XGF20-20-5 (3)

    XGF20-20-5 (4)

    Aikin: Injin cika ruwa mai tsarki na lita 5-10 (bisa ga lita 5)
    Nau'in layi Samfuri Ƙarfin aiki
    CGF2-2-1 300BPH
    CGF4-4-1 600BPH
    CGF6-6-1 800BPH
    CGF8-8-1 1000BPH
    Nau'in juyawa CGF10-8-4 1000BPH
    CGF12-12-4 1500BPH
    CGF16-16-5 2000BPH
    CGF24-24-6 2600BPH
    CGF32-32-8 3500BPH
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi