game da Mu

tambari

Injinan TEC na JIANGSU SINOPAK

Kamfanin Jiangsu Sinopak Tec Machinery Co., Ltd. yana cikin birnin Zhangjiagang, wanda ya dace da jigilar kaya na tsawon sa'a ɗaya tare da Filin Jirgin Sama na Sunan Shuofang, Filin Jirgin Sama na Shanghai Hongqiao, Filin Jirgin Sama na Shanghai Pudong, da Filin Jirgin Sama na Nanjing Lukou. Sinopak Tec ƙwararren mai kera kayan cikawa da marufi ne daga China, wanda ya sadaukar da kansa don kera nau'ikan kayan cikawa da marufi da tsarin tace ruwa don abubuwan sha da abinci. Mun gina a shekarar 2006, muna da bita na zamani mai faɗin murabba'in mita 8000 da ma'aikata 60, mun haɗa sashen R&D, sashen masana'antu, sashen ayyukan fasaha da sashen tallatawa tare, muna samar da tsarin marufi mai inganci a duk duniya.

f492a300

ME YA SA ZAƁE MU?

Sinopak Tec Packaging ɗaya ce daga cikin ƙwararrun masana'antun daga China, waɗanda suka sadaukar da kansu don ƙera nau'ikan kayan cikawa, kayan marufi, tsarin tsaftace ruwa don filin abin sha da abinci, wanda aka gina a cikin 2008, kamfanin ya ƙunshi taron bita na zamani mai fadin murabba'in mita 8000 tare da ma'aikata 60, tare da haɗa sashen fasaha, sashen masana'antu, sashen ayyukan fasaha da sashen tallatawa tare. Sinopak Tec Packaging yana da injiniyoyi biyar masu ƙwarewa da ƙwararrun ma'aikata talatin, kuma muna da cikakken ƙungiyar tallace-tallace, waɗanda za su tallafa wa abokin ciniki don yin nazarin aikin da kuma samar da tallafin fasaha da kayan gyara don sabis na bayan tallace-tallace. Har zuwa ƙarshen shekarar 2021 mun sami fiye da haƙƙin fasaha ashirin daga gwamnati.

kibiya
yawon shakatawa na masana'anta

Kayayyakinmu

Sinopak Tec Packaging yana tsarawa da kuma samar da mafita ga abokan cinikinmu saboda kowanne abokin ciniki ya bambanta, muna mai da hankali kan inganci da inganci. A halin yanzu daga kowace lardin China akwai layukan mu suna gudana cikin sauƙi, kuma, mun ba da umarnin layuka daban-daban ga ƙasashen kudu maso gabashin Asiya, Turai, Afirka da Amurka. Barka da zuwa ziyartar kamfaninmu kuma muna fatan samun ƙarin bayani game da wannan, muna fatan samun haɗin gwiwa da ku.

Amfaninmu

Duk da ƙalubale da damammaki na ci gaba a masana'antar shirya kayan sha, Sinopak Tec Packaging bai taɓa canza manufarmu ta asali ba "A matsayinmu na abokin tarayya, muna yin abubuwa da yawa" tare da la'akari da hankali, mun sadaukar da kanmu don sauƙaƙa wa injunan da kuma inganta su. Sinopak Tec Packaging ta himmatu wajen samar da mafi kyawun mafita ga masana'antun kwalaben sha a duk duniya da kuma ƙirƙirar ƙimar amfani mafi girma ga kowane abokin ciniki! Sinopak Tec Packaging koyaushe zai ɗauki alhakin haɓaka injunan shirya kayan sha, kuma zai ci gaba har abada.

ofis-1