shekara ta 10

Na'urar Lakabi Mai Zafi Mai Narkewa Manne Mai Zafi

Injin laƙabi mai manne mai zafi na OPP mai layi shine sabon aikin injin laƙabi mai ci gaba.

Ana amfani da shi galibi don yin lakabin kwantena mai siffar silinda na sabulun wanki, abubuwan sha, ruwan ma'adinai, abinci da sauransu. Kayan lakabin yana amfani da kayan muhalli na fina-finan OPP.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Gabatarwar Samfuri

● An gina jikin da bakin karfe, ginin karfe ya tsaya cak ba tsatsa ba.

● Injin gaba ɗaya ya yi amfani da nau'in gini mai sauri. Domin a canza shi da kuma daidaitawa cikin sauƙi.

● Tsarin shafa mai mai ƙarfi don sauƙi da sauƙi a kan kulawa, shafawa da tsaftacewa.

● Tare da na'urori masu auna hoto don gano fitowar lakabi da kuma saurin samarwa ta atomatik don haɗa layin samarwa tare da sauran injuna.

● An yi amfani da shi a matsayin tsarin tattarawa mai ɗorewa kuma mai araha. Zai iya dacewa da aiki na awanni 24.

● Yanayin aikin kwalbar layi ne na Shigarwa da fitarwa.

● Idan aka sanya masa na'urar iyakance karfin juyi (Torque limiter) zai sarrafa yanayin da injin ke ciki na rashin daidaituwa. Zai rage hatsarin da ake fuskanta wajen aiki.

● Rufin birgima, daidaita mannewa da kuma adana manne.

● Tsarin ƙararrawa: Hasken gargaɗi & ƙararrawa don fita daga lakabin, karya lakabin da ƙofa a buɗe!

● Tsarin lakabin yankewa: An yi amfani da shi wajen magance tsarin yankewa da yawa. (Ba ɓangaren lalacewa cikin sauri ba ne).

● Saurin samar da injin yana sarrafawa ne ta hanyar siginar kwalbar shigar da injin. Watsawa ce ta atomatik. Idan kwalbar shigar da injin, to injin zai ƙara gudu. Idan kwalbar shigar da injin ba ta da kwalba, injin zai rage gudu.

● Saurin samar da injin yana sarrafawa ta hanyar siginar shigar da kwalbar injin. Watsawa ce ta atomatik. Idan kwalbar fitar da injin ta fito, injin zai yi saurin watsawa zuwa raguwa. Idan kwalbar fitarwa ta yi santsi, injin zai ƙara saurin.

opp13
opp14

Sigogi

Samfuri

OPP-100

OPP-200

OPP-300

OPP-400

Saurin lakabi

6000BPH

8000BPH-12000BPH

15000BPH-18000BPH

20000BPH-24000BPH

Ƙarfi

AC 3ψ380V50Hz

Inganci

≥99.5

≥99.5

≥99.5

≥99.5

Daidaiton lakabi

±1mm

±1mm

±1mm

±1mm

Diamita na kwalba

40-110mm

40-100mm

40-100mm

40-100mm

Kayan kwalba

Gilashi, Karfe, Roba

Gilashi, Karfe, Roba

Gilashi, Karfe, Roba

Gilashi, Karfe, Roba

Siffa

Zagaye

Zagaye

Zagaye

Zagaye

Kayan lakabi

OPP, BOPP, TAKARDA

OPP, BOPP, TAKARDA

OPP, BOPP, TAKARDA

OPP, BOPP, TAKARDA

Kauri na lakabin

0.035-0.05mm

0.035-0.05mm

0.035-0.05mm

0.035-0.05mm

Tsawon lakabin

40mm-180mm

40mm-150mm

40mm-180mm

40mm-150mm

Diamita na ciki na bututun takarda

inci 6

inci 6

inci 6

inci 6

Tushen iska

0.5Mpa

0.5Mpa

0.5Mpa

0.5Mpa

Ƙarfin da aka ƙima

10KW

10KW

12kw

12kw

Girman injin

3176L*1500W*2050H(mm)

5000L*1600W*2000H(mm)

Nauyi

2000kg

2500kg

3200kg

3500kg

Nunin Samfura

opp1
opp3
opp4
opp2
op8
op7

Tsarin Inji

Mai watsa shiri gaba ɗaya da aka rufe

Tashar ƙofa

aika kwalabe

Sukuri ko tauraro

Kwalbar ciyarwa

silinda

Kwalba daban

Taurarin Taurari

Ana aika lakabin

Sarrafa na'urar ɓoye bayanai ta servo

Haske

Fitilun LED, fitilun aiki na sama + ƙasa + fitilun sarrafa wutar lantarki da aka gyara

Shiryayyen ciyarwa mai kafaffen

Tsarin da za a iya cirewa cikin sauri. (Zaɓin firam biyu)

Kariyar tabawa

taɓawa ɗaya

Aikin kabad

Kabad ɗin ginshiƙi yana buɗe dabarar da hannu

Na'urorin gyara

Jamus E + L

Tsarin ƙararrawa

hasken gargaɗi & ƙararrawa, rashin kayan aiki, an yi masa alama, buɗe ƙofar

Tsarin lakabi

Abincin birki mai daidaitawa na jiki

Tsarin watsawa

haɗin injin, watsa lakabin mai zaman kansa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi