shekara ta y3

Zane na gwangwani mai laushi na Carbon

Ana amfani da wannan Injin Cika Giya mai rufi 3-in-1 don samar da giya mai kwalba a kwalba. Injin cika-giya na BXGF mai rufi 3-in-1 zai iya kammala dukkan ayyukan kamar kwalban matsewa, cikawa da rufewa, yana iya rage kayan aiki da lokacin taɓawa na waje, inganta yanayin tsafta, ƙarfin samarwa da ingantaccen tattalin arziki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Siffofin Injin Cika Abin Sha na Can

Tashar Cika Ciki:
● Bututun cikawa mai inganci, tabbatar da cikakken daidaito da cikawa cikin sauƙi da kwanciyar hankali.
● bututun cika matsi na Isobar waɗanda ke tabbatar da ƙarancin asarar CO2 daga abin sha.
● Duk sassan da aka haɗa da bakin ƙarfe 304 da tankin ruwa, mai laushi, mai sauƙin tsaftacewa.
● Bututun CIP (mai tsafta a wurin) da aka gina a gefe, ana iya haɗawa da tashar CIP ko ruwan famfo don tsaftacewa.

Tashar Capper:
● Kawuna masu rufewa ta hanyar lantarki.
● Duk ginin ƙarfe 304 ba tare da bakin ƙarfe ba.
● Babu gwangwani babu hatimi da kuma dakatarwa ta atomatik idan babu hatimi.

20170211125956782
143000000095850129376426065140

Sashen Wutar Lantarki & Na'ura Mai Tsaro & Aiki da Kai:
● Lokacin da hatsarin ya faru tsarin dakatarwa ta atomatik & ƙararrawa.
● Makullin gaggawa idan hatsari ya faru.
● PLC tana sarrafa cikakken aiki ta atomatik, inverter a cikin ginin, ana iya daidaita saurin.
● Allon taɓawa, mai sauƙin aiki.
● Shahararrun na'urori masu auna sigina na Omron da sauran sassan lantarki da aka amince da su, suna tabbatar da cewa tsarin yana aiki da ƙarfi.

Gina Tushen Inji & Inji:
● Firam ɗin ƙarfe mai bakin ƙarfe 304.
● Kyakkyawan ƙirar ƙafafun farawa, sauƙin sauyawa akan sassa.
● Tushen Inji tare da tsarin hana tsatsa, tabbatar da cewa har abada hana tsatsa.
● Duk hatimin da ruwa zai iya Ɓoyewa da wuyan tushe suna zuwa da roba, mai hana ruwa shiga.
● Tsarin shafa man shafawa da hannu.

Gabatarwar Injin Cika Giya da Rufewa

CSD (2)

Wannan injin ya dace da cika abubuwan sha masu amfani da iskar gas da kuma rufe abubuwan sha masu amfani da iskar gas a masana'antar giya da abin sha. Yana da halaye na cikawa da sauri da saurin rufewa, daidaiton matakin ruwa a cikin tanki zuwa buɗewar tanki bayan cikawa, ingantaccen aiki na injin gaba ɗaya, kyakkyawan kamanni, amfani mai dacewa da kulawa, aikin allon taɓawa, daidaita saurin canza mita, da sauransu. Kayan aiki ne mai kyau don cikawa da rufewa ga abubuwan sha da giya iri-iri.

CSD (1)

Ayyuka da Siffofi

Wannan injin ya dace musamman don cikewa da rufe gwangwani a masana'antar giya. Bawul ɗin cikawa zai iya ɗaukar shaye-shaye na biyu zuwa jikin gwangwani, ta yadda za a iya rage yawan iskar oxygen da ake ƙarawa a cikin giyar zuwa mafi ƙanƙanta yayin aiwatar da cikawa.
Cikowa da rufewa tsari ne mai mahimmanci, ta amfani da ƙa'idar cika isobaric. Gwangwanin yana shiga injin cikawa ta hanyar ƙafafun taurarin da ke ciyar da gwangwani, yana isa tsakiyar da aka ƙayyade bayan teburin gwangwani, sannan bawul ɗin cikawa yana saukowa tare da kyamarar tallafi don tsakiyar gwangwanin kuma a danna shi kafin a rufe. Baya ga nauyin murfin tsakiya, matsin lamba na rufewa ana samar da shi ta hanyar silinda. Ana iya daidaita matsin lamba na iska a cikin silinda ta hanyar bawul ɗin rage matsin lamba akan allon sarrafawa bisa ga kayan tankin. Matsin shine 0 ~ 40KP (0 ~ 0.04MPa). A lokaci guda, ta hanyar buɗe bawul ɗin kafin caji da na baya, yayin da ake buɗe tashar annular mai ƙarancin matsin lamba, iskar gas mai matsin lamba ta baya a cikin silinda mai cikewa yana gudu zuwa cikin tanki kuma yana kwarara zuwa cikin tashar annular mai ƙarancin matsin lamba. Ana amfani da wannan tsari don aiwatar da tsarin wanke iskar CO2 don cire iska a cikin tanki. Ta hanyar wannan tsari, ana rage yawan iskar oxygen yayin aikin cikewa kuma ba a samar da matsin lamba mara kyau a cikin tanki, koda ga gwangwanin aluminum masu siririn bango. Hakanan ana iya wanke shi da CO2.
Bayan an rufe bawul ɗin da aka riga aka cika, ana daidaita matsin lamba tsakanin tanki da silinda, sai maɓuɓɓugar ruwa ta buɗe ta ƙarƙashin aikin tushen bawul ɗin aiki, sannan a fara cikawa. Iskar da aka riga aka cika a ciki tana komawa zuwa silinda mai cikewa ta hanyar bawul ɗin iska.
Idan matakin ruwa na kayan ya kai bututun iskar gas da ke dawowa, iskar gas da ke dawowa za ta toshe, cikawar za ta tsaya, sannan a samar da matsin lamba mai yawa a ɓangaren iskar gas na saman tankin, wanda hakan zai hana kayan ci gaba da kwarara ƙasa.
Cokali mai jan kayan yana rufe bawul ɗin iska da kuma bawul ɗin ruwa. Ta hanyar bawul ɗin shaye-shaye, iskar gas ɗin shaye-shaye yana daidaita matsin lamba a cikin tanki da matsin lamba na yanayi, kuma hanyar shaye-shaye tana da nisa da saman ruwa, don hana fitar da ruwan yayin shaye-shaye.
A lokacin shaƙar iskar gas ɗin da ke saman tankin yana faɗaɗawa, kayan da ke cikin bututun dawowa suna komawa cikin tankin, kuma bututun dawowar yana zubar da ruwa.
A daidai lokacin da gwangwanin ya fita, murfin tsakiya zai ɗaga ƙarƙashin aikin cam ɗin, kuma a ƙarƙashin aikin masu gadi na ciki da na waje, gwangwanin zai bar teburin gwangwanin, ya shiga sarkar jigilar gwangwanin injin murfin, sannan a aika shi zuwa injin murfin.
Manyan sassan wutar lantarki na wannan injin suna amfani da tsari mai inganci kamar Siemens PLC, maɓallin kusanci na Omron, da sauransu, kuma manyan injiniyoyin wutar lantarki na kamfanin sun tsara su cikin tsari mai dacewa. Ana iya saita dukkan saurin samarwa da kansa akan allon taɓawa bisa ga buƙatun, duk kurakurai na yau da kullun ana firgita su ta atomatik, kuma ana ba da dalilan lahani masu dacewa. Dangane da tsananin laifin, PLC tana yin hukunci ta atomatik ko mai masaukin zai iya ci gaba da aiki ko tsayawa.
Halayen aiki, dukkan injin yana da kariya daban-daban ga babban injin da sauran kayan aikin lantarki, kamar yawan lodi, ƙarfin lantarki da sauransu. A lokaci guda, za a nuna kurakurai daban-daban da suka dace ta atomatik akan allon taɓawa, wanda ya dace wa masu amfani su gano musabbabin matsalar. Manyan kayan lantarki na wannan injin suna ɗaukar shahararrun samfuran ƙasashen duniya, kuma ana iya tsara samfuran bisa ga buƙatun abokin ciniki.
An yi wa dukkan injin ɗin ado da farantin bakin ƙarfe, wanda ke da kyawawan ayyukan hana tsatsa da kuma hana ruwa shiga.

Nunin Samfura

DSCN5937
D962_056

Sigogi

Samfuri

TFS-D-6-1

TFS-D-12-1

TFS-D-12-4

TFS-D-20-4

TFS-D-30-6

TFS-D-60-8

Ƙarfin aiki (BPH)

600-800

1500-1800

4500-5000

12000-13000

17000-18000

35000-36000

Kwalba mai dacewa

Gwangwanin PET, Gwangwanin Aluminum, Gwangwanin ƙarfe da sauransu

Daidaiton cikawa

≤±5mm

Matsi mai cikewa

≤0.4Mpa

Foda (KW)

2

2.2

2.2

3.5

3.5

5


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi